Sản phẩm đã thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Công dụng:
Điều trị các bệnh như:
- Các triệu chứng của cảm cúm, sốt và sung huyết mũi.
- Làm giảm đau đầu, đau cơ, viêm khớp, đau lưng, đau răng và cảm lạnh.
- Làm giảm đa
Thành phần:
- Paracetamol…500mg
- Phenylephrin hydroclorid…5mg
- Cafein khan…25mg
- Tá dược vừa đủ 1 viên.
Số lượng: