Sản phẩm đã thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Công dụng:
- Giảm đau nhẹ đến vừa: đau đầu, đau răng, đau cơ, đau bụng kinh,…
- Hạ sốt
Thành Phần:
Paracetamol.......500mg
Đối tượng sử dụng:
- Người lớn và trẻ em trên 6 tuổi
- Dùng cách nhau ít nhất 4h, không quá 4 lần 1 ngày
Số lượng: